Leave Your Message

Plastic pallet: me yasa za ku yi amfani da shi?

2024-05-20 14:17:03
me yasa zakayi amfani da it1xro

Filayen filastik sun fito a matsayin madadin ban sha'awa ga tsarin katako na gargajiya. Suna raba nau'i iri ɗaya kuma suna ba da tallafi don lodi, ta haka yana sauƙaƙe kayan aiki. Filastik pallets suna cika rawarsu na musamman da kyau dangane da inganci da haɓaka aikin ma'aikata. Pallets suna ba da damar sufuri da adana kayayyaki a cikin masana'antu daban-daban da cibiyoyin rarrabawa. Yawanci, ana amfani da forklift don matsar da pallet da kaya, kuma ana amfani da wannan hanyar a cikin manyan hajoji, kamar manyan kantuna, masana'antu, da cibiyoyin rarrabawa.


Baya ga adana lokaci da haɓaka ingantaccen aiki ga ma'aikata, amfani da pallet ɗin filastik yana rage lalacewar samfur sosai, saboda haka rage asara. Samar da pallets na filastik yana ba da fa'idodi da yawa akan sauran kayan. Bincika waɗannan fa'idodin daki-daki.

Menene fa'idodin farko na haɗa pallet ɗin filastik a cikin saitunan masana'antu?

Yayin da kasuwancin ƙasa da ƙasa ke faɗaɗa kuma ana ba da fifiko ga dorewa, masana'antu suna bincika wasu zaɓuɓɓukan pallet, gami da waɗanda aka yi da filastik. Filayen filastik sun fi tsafta, suna da tsawon rayuwa, kuma sun kasance masu dorewa na muhalli.

Wannan kayan yana ba da fa'idodi da yawa waɗanda ke haɓaka sama da ayyukan yau da kullun, ingantaccen tasiri ga adana pallets da samfuran da suke tallafawa. Sakamakon, a zahiri, yana da yawa kuma yana da kyau.

Dalilan ɗaukar pallet ɗin filastik da wuri-wuri sune kamar haka:

me yasa zakayi amfani dashi22cy

me yasa zaka yi amfani da shi3w5h

Rage Nauyi

Lokacin kwatanta pallet na gargajiya da na filastik, nan da nan za ku lura cewa ƙarshen ya fi sauƙi. Koyaya, wannan baya nufin raguwar ƙarfin ɗaukar kaya.

Koyaya, tare da nauyin nauyi gabaɗaya, pallet ɗin filastik na iya ɗaukar nauyi mafi girma akan ƙasa da shiryayye.

Sakamakon wannan ba zai iya zama mafi alheri ba: samfuran ku sun zama masu fa'ida sosai idan aka kwatanta da gasar.

Ƙara Tsawon Rayuwa Mai Amfani

Itace ta fi saurin lalacewa. A sakamakon haka, dole ne a maye gurbin pallets na katako akai-akai, dangane da amfani da yanayin ajiya, idan aka kwatanta da takwarorinsu na filastik.

Mahalli mai ɗanɗano da mahimmanci, sauyin yanayi kwatsam na iya rage tsawon rayuwar pallets na katako. Pallets na filastik, a gefe guda, waɗannan abubuwan ba su da tasiri kuma suna ɗaukar lokaci mai tsawo don buƙatar maye gurbin. Sakamakon haka, wannan yana haifar da tanadin farashi don kamfanin ku.

me yasa zaka yi amfani da shi4d6k

Rage Mummunan Tasirin Muhalli

Bayan bincika pallet ɗin filastik, ba da daɗewa ba za ku gane cewa ɗayan abubuwan da ke damun sa shine dorewa. Siffar gargajiya tana buƙatar raguwar albarkatun ƙasa, wanda maiyuwa ba za a iya aiwatar da shi ta hanyar da ta dace ba, ta yadda za ta lalata kariyar muhalli.

Bugu da ƙari kuma, lokacin da pallets na katako ba su dace da amfani na al'ada ba, sun zama sharar gida kuma sau da yawa ana watsar da su a cikin yanayi ba tare da la'akari ba. Filayen filastik, duk da haka, na iya yin amfani da dalilai masu ɗorewa, saboda ana iya sake yin fa'ida da sake yin su cikin sabbin pallets ko wasu abubuwan da aka yi da kayan iri ɗaya.

NIMF 15 Waiver

Masu fitar da kayansu da kuma amfani da itace don sufuri ya kamata a koyaushe su tuna da NIMF 15. Wannan matakin ya nuna cewa duk wani marufi da aka yi daga wannan kayan, kamar kwalaye da pallets, dole ne a sha bakararre ta hanyar maganin zafi da magungunan kashe qwari. A yin haka, ana rage yaduwar kwari a cikin kasuwancin duniya yadda ya kamata.

Lokacin amfani da pallets na filastik, wannan buƙatun baya zama dole. Ɗayan ƙarancin damuwa don damuwa game da shi, kamar yadda babban abin da aka fi mayar da hankali a wannan lokacin ya kamata ya kasance kan sarrafa sauti na kamfanin ku da cin nasarar tallace-tallace na samfuran ku.

Tsafta

jigilar kayayyaki kamar abinci da magunguna na buƙatar kulawa ta musamman. Kwayoyin gargajiya suna ɗaukar haɗarin kamuwa da ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta, fungi, kuma ba shakka, danshi da tururuwa. Tare da pallets na filastik, an kawar da wannan haɗarin gaba ɗaya. Duk waɗannan nau'ikan samfuran ana iya jigilar su zuwa duniya ba tare da wata matsala ba dangane da wannan.

Bugu da ƙari kuma, pallets na al'ada suna da wari, kodayake ana iya rage wannan. Fale-falen filastik, a gefe guda, ba su da wari, ta yadda za su kawar da yuwuwar ba da ƙamshi na musamman ga samfuran idan sun isa inda suke.

Bambance-bambancen Filastik da Katako

Pallets na katako sun fi dacewa da tasirin lokaci da kwari. Suna da wari na musamman kuma suna da rauni ga ɓarnawar lokaci ta hanyar kamuwa da kwari, zafi, bazuwar yanayi, da sauransu. Filastik, a gefe guda, yana da ƙarancin nauyi, gabaɗaya ba shi da wari, kuma yana fuskantar ƙarancin lalacewa. Har ma yana iya jure wa jiko ba tare da wani haɗarin rage amfani da rayuwa ba.

Katako pallets suna da saurin tarwatsewa, suna haifar da ƙaƙƙarfan haɗarin isa ga samfuran ko waɗanda ke sarrafa su da hannu. Filastik pallets, dangane da tsarin masana'anta, na iya zama daidai gwargwado.

A yayin da wuta ta tashi, itacen ya fi ƙonewa kuma yana iya taimakawa wajen yada harshen wuta a cikin ɗakin. Filastik, duk da haka, yana ƙonewa a yanayin zafi mafi girma.

Bambance-bambance tsakanin filastik da pallets na katako kuma suna bayyana a cikin yanayin gani. Yi la'akari da kamfani mai siyarwa wanda yawanci ke nuna samfuransa. Filastik yana da kyan gani sosai kuma yana iya yin kyakkyawan tasiri akan abokan ciniki. Musamman ga waɗancan masu yin filastik na iya ba da sabis na sarrafa launi, tabbas zai haifar da ingantaccen tsarin zane na sito.

me yasa zaka yi amfani da shi5l9d

me yasa zaka yi amfani da shi67dx

Wanne Yafi Kyau: Filastik ko Itace?

Fakitin filastik yana haɓaka sufuri da nunin samfuran ku. Baya ga fa'idodin da aka gano a cikin batutuwan da suka gabata, samun pallet ɗin robobi a hannun kamfanin ku yana kawo wasu fa'idodi marasa ƙima.

Na farko yana da alaƙa da tsaftar kayan. Da yake filastik ba shi da ruwa, yana da sauƙin tsaftace wannan kayan a kai a kai ba tare da damuwa game da lalacewar da ruwa zai iya haifar da su ba, saboda ba su da kyau. Wannan yana inganta aikin ƙungiyar, wanda ba dole ba ne ya damu da kansa da cikakkun bayanai a wannan yanayin.

Gaskiyar cewa pallet ɗin filastik ya fi sauƙi idan aka kwatanta da katako na katako tare da nauyin nauyin, yana rage farashin karshe na samfurori. Wannan abu yana da mahimmanci ga labaran da ke fuskantar gasa mai tsanani kuma suna buƙatar isar da gaggawa.

Ɗaya daga cikin abubuwan ban mamaki shine yuwuwar keɓance pallet bisa ga ainihin ainihin kamfanin ku. An yi su don yin oda, suna iya zama kowane launi da kuke so kuma har ma suna ɗaukar tambarin kamfani don cimma burin talla a lokaci guda.

me yasa zaka yi amfani da shi7do7

me yasa za ku yi amfani da shi887g